Sisi ni Nani

    Kuhusu Special Heart

    Huko Kangemi, takriban watoto 6,000 wenye mahitaji maalum hawajaandikishwa katika programu za shule. Tunajitahidi kubadilisha hali hii kwa kuwasaidia walezi wao.

    Dhamira Yetu

    Kukuza ustawi wa kihisia wa walezi wa watoto wenye mahitaji maalum kwa kuwawezesha kupitia mafunzo ya ujuzi, msaada wa kisaikolojia na kijamii, na kukuza ujumuishaji.

    Maono Yetu

    Kuunda jamii ambapo walezi wa watoto wenye mahitaji maalum wanawezeshwa, wanaheshimiwa, wanaondolewa unyanyapaa, na wanatendewa kwa huruma kupitia ushirikiano.

    Historia Yetu

    Iliyoanzishwa kwa ushirikiano na Kanisa la Kiinjili la Kilutheri mwezi Aprili 2024, tulianza kama kikundi kidogo cha msaada huko Kangemi, Kenya. Sasa tumesajiliwa rasmi kama CBO mwaka 2026 tukiwa na wanachama 23.

    Caroline, Mwanzilishi wa Special Heart Community

    Caroline

    Mwanzilishi

    Sylvia, Mwanzilishi Mwenza wa Special Heart Community

    Sylvia

    Mwanzilishi Mwenza

    Ujumbe wa Mwanzilishi

    Safari hii ilianza kwa kusikiliza kwa makini changamoto za kimya za walezi wanaolea watoto wenye mahitaji maalum. Uchovu ambao mara nyingi haaonekani. Unyanyapaa unaowatenga. Nyakati zisizohesabika za kujiuliza, "Nitageukia wapi kupata msaada?" Sikuweza kupuuza hilo.

    Kama mwanasaikolojia, pamoja na mwenzangu Sylvia na Kanisa la Kilutheri la Uhuru Highway, tumeunda jamii hii ikiongozwa na imani na huruma, kuwa mahali salama na chenye kuwezesha ambapo walezi wanaweza kusikilizwa, kusaidiwa, na kuinuliwa. Hapa, ustawi wako wa kihisia ni muhimu. Uzoefu wako ni halali. Nawe hauko peke yako.

    Tunajenga zaidi ya mfumo wa msaada. Tunaunda njia zinazowaunganisha walezi na huduma sahihi, tunawapa ujuzi wa vitendo ili kupunguza mizigo ya kifedha, na kufungua milango ya fursa zinazorudisha heshima na kujitegemea.

    Wakati huohuo, tunapaza sauti zetu kwa ajili ya mabadiliko โ€” tukitetea shule zinazojumuisha, makanisa yenye ukarimu, na jamii inayomkumbatia kila mtoto na kila mlezi kwa huruma na heshima.

    Iwe wewe ni mlezi, mfuasi, au mtu anayeamini katika ujumuishaji โ€” kuna nafasi kwa ajili yako hapa. Kwa pamoja, tunaweza kupunguza mzigo, kuvunja ukimya, na kujenga wakati ujao ambapo hakuna mlezi atakayehisi kutoonekana.

    Karibu katika jamii.

    โ€” Caroline (Mwanzilishi)

    โ€” Sylvia (Mwanzilishi Mwenza)

    Kinachotuongoza

    Maadili Yetu ya Msingi

    Maadili haya yanaunda jinsi tunavyotembea pamoja na kila mlezi na familia katika jamii yetu.

    Uwezeshaji

    Kuwapa walezi ujuzi, maarifa, na ujasiri ili wastawi.

    Heshima

    Kuthamini thamani ya kila mlezi na kila mtoto.

    Kuheshimu Tofauti

    Kumkaribisha kila mtu, uwezo, na hadithi kwa mikono miwili.

    Huruma

    Kusikiliza kwa kina na kuwafikia watu walipo.

    Ushirikiano

    Kujenga mabadiliko pamoja na familia, makanisa, na jamii.

    Ustahimilivu

    Kukuza nguvu na matumaini kupitia nyakati ngumu za maisha.

    Imejikita katika Ushirikiano

    Imani, huruma, na jamii

    Ikiongozwa na imani na huruma, kazi yetu inakua kutokana na ushirikiano na Uhuru Highway Lutheran Church (Evangelical Lutheran Church). Kutoka kikundi kidogo cha msaada huko Kangemi, sasa sisi ni shirika la kijamii lililosajiliwa linalotembea pamoja na walezi kila siku.

    April 2024
    Ilianzishwa
    23
    Wanachama
    Kangemi
    Nyumbani kwetu
    Special Heart CommunitySpecial Heart Community

    Kuwawezesha walezi wa watoto wenye mahitaji maalum huko Kangemi, Nairobi.

    Viungo vya Haraka

    Wasiliana

    Kwa ushirikiano na Kanisa la Uhuru Highway Lutheran.

    ยฉ 2026 Special Heart Community. Haki zote zimehifadhiwa.

    Shirika la Kijamii lililosajiliwa ยท Nambari ya Usajili DSD/47/274/02/176222

    v2.0.0-dev