Leta Mabadiliko Leo
Msaada wako unatuwezesha kutoa msaada wa kisaikolojia na kijamii, mafunzo ya ujuzi, na utetezi kwa walezi wa watoto wenye mahitaji maalum huko Kangemi, Kenya. Kila mchango ni muhimu.
Toa kwa njia inayokufaa
Chagua M-Pesa kwa malipo ya haraka ya simu, au uhamisho wa benki kwa michango mikubwa na ya kimataifa. Gusa alama ya kunakili ili kupata namba yoyote papo hapo.
Changia kupitia M-Pesa
Tuma mchango wako ukitumia maelezo ya Paybill hapa chini
Jina la Biashara
Special Heart CBO
Namba ya Paybill
400200
Namba ya Akaunti
269488
Jinsi ya kulipa:
- Nenda M-Pesa โ Lipa na M-Pesa
- Chagua Pay Bill
- Weka Namba ya Biashara: 400200
- Weka Namba ya Akaunti: 269488
- Weka kiasi na uthibitishe
Uhamisho wa Benki
Co-operative Bank of Kenya
Jina la Akaunti
Special Heart CBO
Namba ya Akaunti
01109650669200
Namba ya Benki
11
Namba ya Tawi
11149
Namba ya SWIFT
KCOOKENA
Tumia namba ya SWIFT kwa uhamisho wa kimataifa.
Njia nyingine za kushiriki
Kutoa si suala la fedha pekee. Muda wako, mahusiano yako, na sauti yako vinaweza kubadilisha maisha ya mlezi na mtoto wake.
Jitolee nasi
Shiriki ujuzi wako โ ushauri nasaha, mafunzo, utawala, au matukio โ na utembee pamoja na walezi na watoto wetu.
Ushirikiane nasi
Makanisa, shule, biashara, na mashirika yanaweza kuungana nasi ili kufikia familia zaidi huko Kangemi.
Eneza habari
Fuatilia, sambaza, na zungumza kuhusu kazi yetu ili watu zaidi waelewe na kuwaunga mkono walezi wa watoto wenye mahitaji maalum.
Tukifanya kazi kwa pamoja
Tunashukuru kufanya kazi bega kwa bega na washirika wanaotusaidia kufikia na kuwaunga mkono walezi na watoto zaidi.
Makanisa
Jumuiya za kiimani zinazofungua milango yao, kutoa nafasi, na kusimama na familia zetu.
Shule
Shule zinazowakaribisha watoto wenye mahitaji maalum na kusaidia kueneza uelewa kuhusu vipaji vyao.
Mashirika ya Serikali
Ofisi na mashirika ya umma yanayounga mkono utetezi na upatikanaji wa huduma kwa wanachama wetu.
Ushirikiano wa msingi
Tunajivunia kuhifadhiwa na kuungwa mkono na Uhuru Highway Lutheran Church (Evangelical Lutheran Church).
Uko tayari kuleta mabadiliko?
Iwe unachangia, unajitolea, au unashirikiana nasi, unamsaidia mlezi ajisikie si peke yake na mtoto ajisikie anathaminiwa. Wasiliana nasi leo.