Special Heart Community caregivers and team members gathered in Kangemi, Nairobi, Kenya
    Special Heart Community

    Kuwawezesha Walezi, Kuotesha Matumaini

    Karibu katika jamii yetu ya Special Heart. Tumejitolea kuwasaidia na kuwawezesha walezi wa watoto wenye mahitaji maalum kwa kukuza ustawi wao wa kihisia na uthabiti.

    Special Heart ni Shirika la Kijamii lililosajiliwa

    Dhamira Yetu

    Kuwahudumia walezi wa watoto wenye mahitaji maalum

    Kukuza ustawi wa kihisia wa walezi wa watoto wenye mahitaji maalum kwa kuwawezesha kupitia mafunzo ya ujuzi, msaada wa kisaikolojia na kijamii, na kukuza ujumuishi.

    Dhamira Yetu

    Kukuza ustawi wa kihisia wa walezi wa watoto wenye mahitaji maalum kwa kuwawezesha kupitia mafunzo ya ujuzi, msaada wa kisaikolojia na kijamii, na kukuza ujumuishaji.

    Maono Yetu

    Kuunda jamii ambapo walezi wa watoto wenye mahitaji maalum wanawezeshwa, wanaheshimiwa, wanaondolewa unyanyapaa, na wanatendewa kwa huruma kupitia ushirikiano.

    Historia Yetu

    Iliyoanzishwa kwa ushirikiano na Kanisa la Kiinjili la Kilutheri mwezi Aprili 2024, tulianza kama kikundi kidogo cha msaada huko Kangemi, Kenya. Sasa tumesajiliwa rasmi kama CBO mwaka 2026 tukiwa na wanachama 23.

    Tunachofanya

    Jinsi tunavyowawezesha walezi

    Kupitia hatua hizi, tunawawezesha walezi kwa maarifa, uthabiti wa kihisia, na ujuzi wa vitendo.

    Ushauri Nasaha wa Mtu Binafsi na Vikundi

    Nafasi salama kwa walezi kushiriki, kupata msaada wa kihisia, na kujenga uthabiti.

    Chunguza programu zetu

    Mafunzo ya Ujuzi

    Ushanga, kroshia, na ufumaji vinavyowapa walezi uwezo wa kujipatia kipato.

    Chunguza programu zetu

    Uelewa wa Jamii na Utetezi

    Kukuza ujumuishi na kupambana na unyanyapaa kwa watoto wenye mahitaji maalum.

    Chunguza programu zetu

    Mafunzo ya Afya ya Akili

    Zana za kudhibiti msongo, kujenga uthabiti wa kihisia, na kudumisha ustawi.

    Chunguza programu zetu
    Kwa Vitendo

    Tazama kazi yetu kwa vitendo

    Muhtasari wa walezi wakijifunza, wakiungana, na kuunda โ€” pamoja na tukio letu la hivi karibuni la uhamasishaji wa afya ya akili.

    Athari Yetu
    2024
    Ilianzishwa
    23
    Wanachama
    Kangemi
    Nairobi, Kenya
    Tazama Kazi Yetu

    Maisha yaliyo nyuma ya dhamira yetu

    Huko Kangemi, takriban watoto 6,000 wenye mahitaji maalum hawajaandikishwa katika programu za shule. Tazama jinsi tunavyofanya kazi kubadilisha hilo kwa kuwasaidia walezi wao.

    Msaada wako unapunguza mzigo

    Kwa pamoja, tunaweza kuvunja ukimya na kujenga siku zijazo ambapo hakuna mlezi atakayehisi kutoonekana. Kila mchango humsaidia mlezi kusikilizwa, kuungwa mkono, na kuinuliwa.

    Kangemi Central, Nairobi, Kenya

    Special Heart CommunitySpecial Heart Community

    Kuwawezesha walezi wa watoto wenye mahitaji maalum huko Kangemi, Nairobi.

    Viungo vya Haraka

    Wasiliana

    Kwa ushirikiano na Kanisa la Uhuru Highway Lutheran.

    ยฉ 2026 Special Heart Community. Haki zote zimehifadhiwa.

    Shirika la Kijamii lililosajiliwa ยท Nambari ya Usajili DSD/47/274/02/176222

    v2.0.0-dev